29 Các câu trả lời

เจาะเหมือนกันค่ะ ตอน 16w2dแต่ผลออกมาปกตินะคะ รู้เพศน้องได้แม่นยำด้วย ถ้าคุณแม่ไปหาหมอฝากครรภ์ตั้งแต่รู้ว่าตนเองท้อง เราฝากตอน7w1d หมอจะ ให้ทานยาบำรุง โอกาสเสี่ยงน้อยค่ะ

ขอบคุณจ้า

ท้องตอนอายุ38เสี่ยงสูงมากค่ะ1:5เจาะแล้วค่ะ รอผลตรวจประมาณ4อาทิตย์ผลออกมาน้องปกติดีค่ะได้รู้เพศน้องด้วย คุณแม่ทำใจสบายๆอย่าวิตกกังวลมากนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

เคยเจาะค่ะ เสี่ยงสูงเหมือนกันค่ะ แต่ผลออกมาไม่เปนค่ะดีใจมาก แล้วก้อรุ้เพศลูกด้วยค่ะเจ่งสุดๆไปเลยค่ะ คลอดน้องได้2เดือนกว้าแล้วค่ะ ตรงกับที่ผลตรวจเลยค่ะ

อายุ24ปีผลเสี่ยงสูงได้เจาะน้ำคร่ำเจาะ3เข็มไม่ได้น้ำคร่ำ รอฟังผลทรมานสุดภาวนาทุกวันให้ลูกสมบูรณ์แข็งแรง ผลออกแล้วปกติตอนนี้ใกล้คลอดแล้วคะ

เจาะแล้วเหมือนกันค่ะ เจาะวันที่22 พ.ย.64 ความเสี่ยงสูงมากค่ะอยู่ที่ 1:23 แต่ผลออกมาวันที่18ธ.ค.64ค่ะ น้องไม่เป็นดาวน์แข็งแรงดี เพศหญิงค่ะ

เจาะแล้วเหมือนกันค่ะ ผลออกมาปกติ46xx น้องเพศหญิงค่ะ

เจาะค่ะ ผลเลือดเสี่ยงสูง บ้านนี้เจาะน้ำคร่ำ ตรวจโครโมโซม รู้เพศด้วยนะคะ ตอนนี้คลอดแล้ว เพศตรงตามหมอบอกเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ 🤗

สู้ๆนะคะ เคยผ่านช่วงเวลานั้นมาแล้วทรมานสุดๆภาวนาทุกวันให้ลูกแข็งแรงปกติผลออกมาปกติตอนนี้34weekแล้วค่ะ🥰

ขอบคุณคุณมากๆคะ

TapFluencer

เสี่ยงสูง1:45ค่ะ เจาะน้ำคร่ำผลปกติ น้องเป็นผู้ชาย อย่าเครียดนะคะ บำรุงปกติ คุยกับเขาบ่อยๆ สู้สู้ค่ะ

บ้านนี้18 w หมอนัดเจาะน้ำคร่ำวันที่28นี้ แอบกังวลเหมือนกันค่ะ ความเสี่ยงสูง1:220 เจ็บมากไหมค่ะแม่ๆ ☺️☺️

บ้านนี้ก็เจาะจ้าไม่เจ็บเลย สู้ๆนะคะแม่

เราเจาะ เพราะเร่ง คลอด คะ ทรมานมาก ปากมดลูกไม่เปิด สู้ แต่ก็ผ่านมาได้ คลอดธรรมชาติ

เหมือนกันค่ะ โดนเจาะเช่นกัน ทรมานสุดค่ะแม่