32 Các câu trả lời

เราไปตรวจครรภ์ตอน วีคที่ 12+2 คุณหมอว่าน่าจะเป็นผู้ชาย เห็นมีอันเล็กๆจิ๋วๆโผล่ขึ้นมา แต่ต้องรอดูต่อไปก่อนเพื่อความแน่ชัดค่า

รู้ได้แล้วค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับเด็กว่าจะให้ความร่วมมือกับเราไหม ถ้าเขาหนีบไว้ก็คงยาก ส่วนของเราน้องอ้าให้ดูชัดมากค่ะ😅

บ้านนี้รู้เพศตอนห้าเดือนค่ะ ครั้งแรกไม่เห็นหมอให้ไปเดินทานของหวาน น้ำเย็นแล้วกลับมาใหม่น้องโชว์แบบเต็มที่เลยค่ะ

เรารู้ตั้งเเต่16wค่ะเเต่เพื่อนเราตอนนี้30+ก็ยังไม่รู้อยู่ที่น้องมากกว่าค่ะว่าจะให้เห็นมั้ยยย

รู้ได้แล้วคะ แต่ต้องขึ้นอยู่ที่ท่าน้องด้วยคะ น้องบางคนไห้เห็นเพศ บางคนไม่ไห้เห็นคะ

บ้านนี้หมอนัดดูเพศ 12วีคค่ะแต่หมอบอกว่าน้องอาจจะให้เห็นหรืออาจจะหนีบไว้ก็ได้ค่ะ

บ้านนี้รู้ตอน27wเลยค่ะก่อนหน้านี้หนีบไว้คนคุนหมอบอกผู้หญิงค่ะ27wผู้ชายเลยค่าาา

ถ้าเป็นผญ.จะรู้ตอน16วีค ถ้าเป็นผช.12วีค ก็แล้วแต่น้องอีกว่าจะหนีบเอาไว้ไหมค่ะ

รู้แล้วค่ะ แต่อฃก็ขึ้นอยู่กับน้องในครรภ์ด้วยนะคะว่าเขาจะให้ดูไหม

รู้ได้ค่ะถ้าน้องไม่หนีบ ของเราจะ6เดือนยังไม่รู้เลยค่ะ น้องหนีบไว้