48 Các câu trả lời

บ้านนี้หมดจะเป็นหมื่นแล้วค่ะแม่ ยังไม่ครบเลย ไม่ได้อวดรวยนะคะแต่ของเด็กสมัยนี้แพงมาก

ใช่ค่ะแพงมากยังไม่ครบอีกหลายเลยค่ะ

นี้ก็เตรียมเงินซื้อของประมาณ 20000-30000 เพราะต้องซื้อทุกอย่างใหม่หมดค่ะ

บ้านนี้หมดไป30000+แล้วค่ะ ลูกคนที่7นะค่ะตอนนี้ ชื้อใหม่ทุกท้องค่ะ

บ้านนี้ท้อง 3 ซื้อแค่เสื้อผ้า ของใช้นิดหน่อย จะเข้า 2 หมื่นแล้วจ้า

ใช้จ้า

บ้านนี้30000+ค่ะ เฉพาะของใช้ ไม่รวมค่าฝากพิเศษ ค่าคลอด ค่าห้อง

ฝากกะค่าคลอดเกือบ3หมื่นแล้วคะยังไม่รวมซื้อของเลยคะแม่❤️💖

VIP Member

บอกยายนะคะว่าบ้านนี้ 3000 ได้แค่เสื้อผ้าน้องยังไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้หมดไป30000+แล้วค่ะ ลูกคนที่7นะค่ะซื้อใหม่ทุกท้องค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมดไปเป็นหมื่นละคะ ขนาดยังไม่ได้ของชิ้นใหญ่เลย

VIP Member

บ้านนี้หมดไป 2หมื่นกว่า ขนาดว่าเลือกแต่ที่จำเป็นๆแล้ว 😂😂

ใช่ค่ะของมันแพง