14 Các câu trả lời

น่าจะผญ.นะคะ​ ท้องคุณแม่ดูกลมๆสะดือไม่โบ๋ออกมา​ แต่ส่วนมากที่เขาว่าท้องแหลมจะได้ช.ไปซาวมาก็ช.จริงๆนะคะ555​ ถ้าจะให้ดีคุณแม่ไปซาวดีกว่านะคะ

ของหนูก็อยากรู้เหมือนกันค่ะสามีฝันว่ามียายแก่คนนึ่งมาบอกฝันว่าจะได้ลูกชายสมใจแน่ รอลุ้นค่ะ19+2ท้องแรกค่ะ

35w เหมือนกันเลยค่ะ เราท้องกลม ได้ลูกสาว แต่จริงๆต้องซาวน์ดูค่ะแม่ บางทีท้องกลม ท้องแหลมบอกไม่ได้เสมอไป

ขอให้สมหวังค่ะ😊

คือก็อยากได้ผู้หญิงค่ะ แต่ขอให้ลูกออกมาครบ32ประการก็พอค่ะ ไม่ว่าจะหญิงหรือชายแม่ก็รักลูกค่ะ

VIP Member

บ้านนี้3ท้อง ท้องไม่เหมือนกันซักรอบ แต่ได้ชายทั้ง3ท้องค่ะ ลักษะท้องบอกไม่ได้ค่ะ ซาวด์นะคะแม่

ขอบคุณสําหรับคำตอบค่ะ

ลักษณะ​ท้องไม่สาสมารถบอกเพศน้องได้นะคะแม่ซาวด์​ดีที่สุดค่ะ

ซาวด์ดูชัวค่ะแม่ ที่คลีนิค500-800 ลักษณะท้องไม่ชัวหรอก

เดาเล่นๆว่าญค่ะ. ท้องกลมแบบเดวกันเลย. ซาวมาแล้วญ.

บ้านนี้ท้อง2 ญ ค่ะ

เดาเล่นๆว่าหญิงค่ะ

ก็คิดเหมือนกันค่ะ