8 Các câu trả lời

ตั้งชื่อเล่นตั้งแต่รู้เพศค่ะ แค่ชื่อเล่นน้องนะคะ ชื่อจริงต้องรอวันคลอดอีกที พ่อกับแม่เถียงกันไม่ลงตัวค่ะ 😂

เริ่มตั้งชื่อน้องตั้งแต่ก่อนแต่งงานค่ะ เอาอักษรตัวหน้าพ่อกับแม่มาใช้ด้วยกันค่ะ

VIP Member

ชื่อเล่นเตรียมไว้2ชื่อชาย เเละหญิง ตอนนี้14w6 ยังไม่รุ้เพศ ส่วนชื่อจริงรอตอนคลอดคะ

ชื่อเล่นมีตั้งแต่ยังไม่ปฏิสนธิเลยค่ะ เป็นชื่อพ่อแม่รวมกัน ใช้ได้ทั้งช-ญ 😁

ชื่อจริงหรือชื่อเล่น ชื่อจริงดูดวงกับวันเกิดไหม ชื่ออล่นตั้งก่อนและในใจ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะตั้งไว้แล้ว ตื่นเต้นมากๆคะ อยากรู้ใจจะขาด😆😆

4เดือนเองค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยแต่ตั้งใว้ก่อนแล้ว ตื่นเต้นมากค่ะ😆😆

Super Mum

ตั้งแต่รู้เพศค่ะ😊