18 Các câu trả lời

TapFluencer

อาการปกติค่ะ ปรึกษาแพทย์เขาบอกว่าเป็นอาการเจ็บหัวหน่าวจะเกิดขึ้นปกติกับคุณแม่ที่อายุครรภ์เริ่มเยอะค่ะคุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ สู้ๆจ้า

ทเป็นเหมือนกันค่ะแต่พึ่ง7เดือนกว่าๆปวดหนักมากนอนไม่ได้ต้องฝืนอันตรายไหมค่ะ

ลูกเอาหัวลงเเล้ว เลยเจ็บค่ะเเม่ สู้ๆนะคะ น้องเริ่มลงต่ำๆค่ะ

VIP Member

8เดือนก็เจ็บค่ะทรมานสุดๆ😁😂เพื่อลูกเราทนได้เนาะแม่

ของเรารู้สึกปวดตรงจิมิมาก หน่วงๆ นอนก็ปวด นั่งก็ปวด

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่ปวดขาปวดก้นด้วยค่ะ ปวดมาก

เรา7เดือนกว่า ปวดมิจิแล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ ก็ปวดจ้า. ปวดร้าวไปหมด 35วีค1วัน😊

ปกติค่ะ น้องลงมาต่ำมากๆแล้วค่ะ

ปกติค่ะ. เราก็เป็นเหมือนกัน