8 Các câu trả lời

ตอนท้องบ้านนี้กินโกโก้กับช็อคโกแลตปั่นของอเมซอนแต่สั่งหวานน้อยตลอดอาทิตย์ละครั้งพอหายอยากพอค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ จะพยายามลดลง😂

เลี่ยงได้เลี่ยงคะเรากินค่าเลือดลดลงต่ำกว่าเกณหมอบวกยาบำรุงเพิ่มเลยคะ

ขอบคุณมากค่ะ จะพยายามเลี่ยง😂

กินหวานน้อย ยิ่งไม่ปั่นด้วยยิ่งดี เพราะร้านเขาจะใส่น้ำตาลน้อยลงไปอีก

ขอบคุณค่ะ ยังดีที่สั่งหวานน้อยตลอด😂

กินได้ค่ะ หวานน้อย เค้ากินวันเว้นวันเลยค่ะ😂 แต่ระวังเบาหวานด้วยนะคะ

พยายามอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ห้ามใจไม่ได้ เห็นของหวานแล้ววิ่งใส่😂

เรากินคะพวกชาเขียวชาเย็นไม้โล้เย็นแบบนี้คะแต่กินหวานหน่อยนะค่ะ

อ๋อคะ สู้ๆนะนะคะคุณแม่

กินได้นะคะ แต่ต้องระวังเรื่องเบาหวานถ้าเลี่ยงได้เลี่ยงจ้า

บ้านนี้กินตลอดค่ะแม่

มันอดใจยากมากเลยค่ะ😂

Super Mum

ระวังเบาหวานนะคะ

ขอบคุณค่ะ จะพยายามเลี่ยง