20 Các câu trả lời

ไม่ซื้อก็ไม่มีให้น้องใช้น่ะค่ะ จะซื้อหลังคลอดก็จะลำบากไป ทิ้งลูกก็ไม่ได้ จะไปเองก็เจ็บแผล เตรียมไว้แต่เนิ่นๆดีกว่าค่ะ นี่ก็พึ่งทยอยซื้อตอน 34w ยังไม่ครบเลย แต่ของเตรียมไป รพ. ครบแล้วนะคะ พยายามทยอยสั่งออนไลน์เอาค่ะ แม่สามีก็ไม่ให้ซื้อเหมือนกัน แกบอกคลอดค่อยซื้อ ต้องอ้างหมอบอกให้เตรียมเอาค่ะ 55555

ซื้อเถอะค่ะ.. ท้องแก่กว่านี้จะเดินไม่ไหว.. บ้านนี้ก็เริ่มซื้อตอน34-35​วีค.. นอนนี้จะคลอดแล้วของยังเตรียมไม่ครบเลย.. เพราะเดินลำบากแล้ว.. คนแก่ที่บ้านก็ไม่ให้เตรียมแต่ก็ต้องเตรียมทยอยซื้อจะได้ไม่เปลืองงบตอนคลอดด้วย (ของเตรียมคลอดไปรพ.ครบแล้ว)​😊​😊​

บ้านนี้ซื้อตอน 7 เดือนค่ะ ซื้อเฉพาะของที่จะใช้ที่ รพ ตอนคลอด เพราะของที่ใช้ที่บ้านก็รับช่วงต่อมาจากหลานอีกทีค่ะ กลัวว่าตัวเองจะคลอดก่อนกำหนดเลยซื้อเตรียมไว้ เพราะถ้าฉุกเฉินมาก็จะได้หิ้วไป รพ เลยจ้า

บ้านนี้ทยอยซื้อแล้วค่ะ เพราะถ้าคลอดบ้านนี้ไม่มีใครมาคอยซื้อให้ อีกอย่างซื้อเองเลือกของให้ลูกเองดีกว่า จะไปซื้อเองตอนคลอดก็เห็นจะลำบาก

ไม่ซื้อแล้วจะใช้อะไรจ้ะ ทยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศน้องสี่เดือน โรงบาลมีให้ครบหมดเรายังต้องซื้อเลยกลับบ้านมาจะได้ไม่วุ่นวาย

บ้านนี้24w อยากซื้อมากแต่ว่าพ่อแม่ไม่อยากให้ซื้อก่อน แกบอกรอหลานกูออกมาก่อน กูซื้อให้หลานกูเองได้555

มยอยชื้อไว้ดีกว่าค่ะบ้านนี้คนแรกไม่ได้ชื้อไว้ไปชื้อโรงบาลแอบโดนหมอดุอีกท้องสองเลยทยอยชื่อค่ะ

ทะยอยซื้อ​ 19วีคละคะ​ เอาซ้อนไว้ที่บ้าน​ ยังดี​แยกบ้านกับครอบครัว​แฟน​ บ้านนั้นเค้าไม่ให้ซื้อ

บ้านนี้ยุบ้านเดียวกันค่ะ แอบซื้อแล้วซ่อนไว้ในห้องนอน😂😂😂

ชื้อไวดีสุดค่ะเพราะตอนลูกคนแรกไม่ได้ชื้อไวเลยสุดท้ายไม่มีอะไรให้นอ้งตอ้งไปชื้อที่โรงบาล

บ้านนี้ซื้อแต่รู้เพศตอนนี้31w ซื้อแบบไม่สนใจใคร แล้วแต่ใครจะว่าเพราะเงินเราซื้อค่ะ 😂😂😂