15 Các câu trả lời

38+3 ท้องแข็ง เจ็บเตือนทุกวัน วันนี้ไปพบหมอ หมอบอกรอครบกำหนดถ้าน้องยังไม่คลอดจะกระตุ้นให้ หมออยากให้น้องออกเองตามธรรมชาติ

เหมือนกันเลยค่ะ38+2บ้านนี้ท้องแข็งบ่อย แต่ก้อยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่จะให้เดินเยอะๆคงไม่ไหว เพราะเดินไม่ไหวแล้วค่ะแม่

กำหนด28ตุลาแตก21ค่ะ กระตุ้นหลายอย่างเลยค่ะพ่อตามบ้างกินอาหารรสจัดกินสัปรดเดินเยอะๆ

บ้านนี้ก็38+2ยังไม่แตกคร้าเจ็บท้องเตือนแล้วมีมูกออกมาบ้างแต่ไม่ใช่มูกเลือดคะ

เราอาการแบบนี้เลยค่ะแม่ ตอนแรกก็คงเป็นไรเพราะไม่ใช่มูกเลือด เนื่องจากแม่ตื่นเต้นเลยลองไปหาหมอสรุปปากมดลูกเปิด4เซน 😂 ตอนนี้คลอดน้องมา3เดือนแล้ววว

ลองเดินเยอะๆ ทำงานบ้าน + นั่งท่าผีเสื้อ หรือไม่ก็ลองให้สามีช่วยค่ะแม่ 😂

บ้านนี้38+3ยังไม่มีวี่เเววเหมือนกันเลย หมดนัดกระตุ้น28นี้ค่ะ

บ้านนี้39+6 หมอกระตุ้น3รอบค่ะ ตอนนี้น้องได้5เดือนแล้วค่ะ

เดินเยอะๆทำงานบ้านทุกอย่างค่ะเเม่บ้านนี้คลอดตอน39วีค

บ้านนี้39 3ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้39 w มีแต่อาการเจ็บเตือน