4 Các câu trả lời

เอาตรงๆๆน่ะค่ะทำทุกอย่างเหมือนกันค่ะแต่บดจะกินน้องกินกล้วยหอมผสมข้าวตับผักกินเก่งมากเลยค่ะทุกเมนูต้องมีกล้วยหอมค่ะไม่ได้ให้กินเยอะน่ะค่ะใส่แค่พอมีรสหวานนิดๆๆๆลองดูน่ะค่ะแม่

คุณแม่ป้อนน้องหรือให้น้องกินเองคะ ถ้าน้องชอบหยิบของเข้าปาก ลองให้น้องละเลงอาหารเองด้วยมือมือเลยค่ะ เค้าจะสนุกกับการกิน

ขอบคุณค่ะจะลองนะค่ะ

พวกเส้นๆก็ดีนะคะแม่ บ้านนี้ทำแบบนี้ค่ะ ใช้พริกแกงเด็ก กับเส้นพาสต้า ของเด็ก

ฟันน้องพึงเกิด4แล่มเองค่ะ

VIP Member

ปลาดุกปิ้งกับข้าวเหนียวค่ะแม่ น้องชอบมาก

Câu hỏi liên quan