5 Các câu trả lời

บ้านนี้ 22+5 วีคแล้วค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นแถมลงด้วยค่ะ กินข้าวได้ปกติไม่แพ้ท้อง กินเก่งมากด้วยค่ะ หิวทั้งวัน คุณหมอก็ยังแปลกใจ ซาวด์ครั้งล่าสุด ตอน 21 วีคน้ำหนักน้องเกินเกณฑ์นิดหน่อย คุณหมอบอกน้องแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่ขึ้นเลยค่ะ 21วีค อาทิตย์ที่แล้วซาวด์มาน้ำหนักลูก400กรัม ดีมากสรุปน้ำหนักลงลูกหมด แม่แพ้ท้องค่ะ

แม่ไม่แพ้เลยค่ะ แต่กินไม่ค่อยได้

บ้านนี้21+3น้ำหนักไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ ตัวเล็กท้องไม่ออก ไปซาวล่าสุดวันที่4 น้องน้ำหนัก350

บ้านนี้28วีคขึ้นมา4กิโลเองค่ะตั้งแต่ท้อง

ก่อนหน้านี้แพ้ท้องใช่ไหมคะ

พยายามกินนะคะคุณแม่เพราะว่าถ้าอายุครรภ์มากขึ้นคุณหมอเขาจะเริ่มวัดท้องแล้วค่ะ