56 Các câu trả lời

ขอเป็นกำลังใจให้อีก 1 เสียงนะคะ คุณแม่นึกถึงความรักความอบอุ่นของกันและกันไว้นะคะ เพื่อเป็นกำลังใจ และมีครอบครัวอยู่ข้างๆน๊า ที่สำคัญอีกไม่นานจะได้เจอกับลูกน้อยแล้วจ้าา 😁

สู้ๆนะคะ เข้าใจความรู้สึกดีค่ะ บ้านนี้สามีก้อติดคุกเหมือนกัน ตัดมา3ปีกว่ายั่วๆเรยค่ะ แต่ก้อต้องสู้เพื่อลูกจ้า ตอนนี้36+4วีคแล้วค่ะ✌️🥰😂 ขอให้แม่และน้องแข็งแรงนะคะ 💕❤️

เป็นกำลังใจให้ค่ะ บ้านนี้คุณพ่อไม่ได้ติดคุก แต่ฝ่ายสามีเหมือนไม่ค่อยชอบลูกสะใภ้ คอยตามไล่ตลอดจนตอนนี้แยกกันอยู่แล้วค่ะ

สู้ๆค่ะ เจ็บแค่วันสองวันแรกเอง แล้วก็เริ่มเจ็บน้อยลงแล้วค่ะ ของเราผ่ามา เผลอแปปเดียว ลูกจะสองเดือนแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่บ้านนี้ 34+5 w แล้วสามีก็ติดคุกเหมือนกัน 2 ปี 4 เดือน แต่สู้มาได้เพราะเจ้าตัวน้อยค่ะ😅😅

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้​ๆ​ค่ะ​ ขอ ให้ผ่านเรื่องร้ายๆไปให้ได้ค่ะ

สู้ๆๆนะคะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ

สู้ๆน้ะค่ะ อย่าท้อ เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ. 💕

VIP Member

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ 💕🙏

Câu hỏi liên quan