7 Các câu trả lời

พอๆกันเลยค่ะ ในรูปถ่ายตอน2เดือนครึ่ง เราท้องที่3 ท้องออกเร็วมากๆค่ะ

แข็งแรงทั้งแม่และเจ้าตัวเล็กนะคะ❤😊👶

ท้องแรกเราดูใหญ่กว่านี้อาจจะต้นทุนเรามีเยอะ😀

ท้องแรกไม่ค่อยออกค่ะท้อง2ออกเร็ว55

นี้ก้ท้อง2ของคุณแม่คะ 12สัปดาห์2วันใหญ่มากคะ

แข็งแรงทั้งแม่และเจ้าเล็กนะคะ❤😊👶

ปกตินะคะแม่บ้านนี้ก็ออกพอๆกับแม่เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ❤แข็งแรงทั้งแม่และเจ้าตัวเล็กนะคะ❤😊

หนูท้องแรกใหญ่กว่านี้ มีแต่คนทัก

อ๋อค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และเจ้าจิ๋วนะคะ❤👶

ท้องสองออกไวเหมือนกันค่ะ ปกติค่ะ

ปกติค่ะท้อง2จะออกไว