18 Các câu trả lời

Super Mum

งดแพมเพิร์ส ใช้ผ้าอ้อมผ้าแทนค่ะ ทาแน้ปปี้ฮิปโป หรือบีเพนเทน หรือไม่ต้องทา แต่หลังเช็ดทำความสะอาดทุกครั้ง ซับให้แห้งแล้วทาวาสลีนเจล ทุกครั้งนะคะ

ตัวนี่เลยค่ะแม่ เช็ดก้นให้แห้ง แล้วทาบางๆก่อนใส่แพมเพิดทุกครั้ง แม่บ้านนี้ใช้แล้ว ดีค่ะ

ซูโดครีม ลองดูคะเตง ใช้ดีใช้ได้นาน แถมใช้ได้ทั้งครอบครัว

บ้านนี้กลางวันใส่ผ้าอ้อม ก่อนนอนใส่แพมเพิส ลองทำดูนะคะ

VIP Member

ทาบีเพนเทนนะคะ​ น้องบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

น่าจะแพ้เพิสไหมค่ะแม่. ลองบีเพ้นเท้นค่ะ

วาสลีนทาก็ได้ค่ะ น้องบ้านนี้ก้ทาค่ะ

แพ้แพมเพิสรึแพ้แป้งอะไรรึป่าวค่ะ

บีเพนเทน..ไปหาหมอก็จะสบายใจดีคะ

VIP Member

บีเเพนเธน งดเเพมเพิสไปก่อนค่ะ