49 Các câu trả lời

ฝันเห้นแหวนค่ะ

จำไม่ได้เรยค่ะ 😂

ไม่ฝันเลยคะ

ยังใงก็ยินดีด้วยค่ะน้องคงอยากเซอไพร้

บ้านนี้ไม่ฝันอะไรเลยคะ

ฝันว่าได้อุ้มทารกชายค่ะ สรุปท้องเฉย ได้ผช.จริงๆด้วย

บ้านนี้ฝันว่าได้สร้อยทองค่ะ แล้วก็หยิบมาใส่ 🤣 เอะใจก่อนหน้านี้แล้วค่ะว่าทำไมท้องใหญ่ๆ พอตรวจก็เข้มๆเลยจ้า

VIP Member

ฝันว่าได้อุ้มเด็กคะ รู้สึกผูกพันธ์ตั้งแต่ในฝันเลย มาอีกสักพักสามีก็ฝันว่าเราคลอดลูกเป็นเด็กผู้ชาย ตอนนี้ท้องได้7เดือนกว่าๆและน้องก็เป็นผู้ชายด้วยคร้า😊

ฝันเหมือนกันเลย ได้ผู้ชายเหมือนกันจ้า

แหวนทอง สร้อยทอง

ยังไม่รู้ครับพึ่งจะ7w

บ้านนี้ไม่ฝันอะไรเลยค่ะ 😔

บางคนบอกฝันเห็นเด็กผู้หญิง ก็ได้ลูกผู้หญิง ตัวเราอยากจะฝันเห็น อยากลุ้นว่าเพศอะไร ไม่ฝันสักวัน 😂

Câu hỏi liên quan