7 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ ตอนของเราตรวจเลือดครั้งแรกค่า hcg=2 labที่ตรวจว่าไม่ท้อง แต่ไปหาคุณหมอ คุณหมอบอกว่าท้อง 2 วันไปตรวจเลือดซ้ำขึ้นมาเป็น 700 ใจชื้นขึ้นมาเลยค่ะ

ขอบคุณค่า ขอให้เจอน้องไวๆนะค่าา

ของเค้าประจำเดือน ขาดไป 3 วัน ตรวจปัสสาวะออกมาจางๆ เลยไปตรวจเลือด ค่าHCG ขึ้น 166 นี่ปกติไหมคะ

ขอบคุณค่า ยินดีด้วยเช่นกันค่าา

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ พอมีภาพไหมคะ ว่าที่ตรวจจางประมาณไหน

อันนี้เว้น 2 วันค่ะ

อยากทราบว่าได้ค่าฮอโมนเท่าไหร่คะ

อ้อขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่♥️🤰🏻

ขอบคุณมากค่า

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่🥰🥰

ขอบคุณมากค่ะแม่ 🥰

ค่าhcg เท่าไหร่คะ

ของเราได้ 51.5 ค่ะ ต้องมีค่า Hcg 25 ขึ้นไป ตั้งครรภ์ค่ะ