89 Các câu trả lời

ตอนท้องลูกชาย ฝันว่าได้สร้อยทองค่ะ ท้องนี้ฝันเห็นยายตัวเองที่เสียไปแล้ว ได้ลูกสาว

ฝันว่าได้สร้อยทอง ปฎิทินจีน เสี่ยงทายใบไม้ ทุกอย่างเป็นผู้หญิง ได้ผู้หญิงจริงๆค่ะ

ฝันว่า พระมาให้พร3วันติด ตอนนี้ท้อง4เดือนแล้ว ซาวด์น้องไม่ให้เห็น รอลุ้นเพศเอา🥰

บ้านนี้ฝันว่ามีคนพาไปซื้อทอง แต่ยังไม่ทันได้ซื้อ สะดุ้งตื่นก่อน ได้ผู้หญิงค่ะ

ตอนท้องอ่อนๆฝันเห็นงูค่ะ ตอนนี้17วีคแล้วหมอบอกว่าได้ลูกชาย👶🏻💖

ฝันว่ามีงูใหญ่เข้าบ้าน ได้ผู้ชายค่ะ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันมั๊ย 😆

ฝันว่ามีผู้หญิงวัยกลางคนเอาสร้อยทองมาให้ค่ะ... ได้ผู้หญิง😊

ฝันว่ามีคนแก่หอบทองมาให้เต็มพานเลยค่ะ เเต่ยังไม่รู้เพศ😹

เราฝันมาได้เลี้ยงเด็กผู้ชายพอไปซาวด์ก็ได้ผชจริงๆค่ะ

ฝันว่าได้สร้อยทองเหมือนกันค่ะได้เพศชาย😂

เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan