14 Các câu trả lời

บ้านนี้กินน้ำขิง น้ำฟักทองปั่น ผัดขิง แกงหัวปลี เน้นน้ำขิงคะบ้านนี้ ลูกไม่เคยเข้าเต้า ปั้มล้วนคะ ลูกได้กินนมจน1ปี3เดือน ตอนนี้1ปี5เดือนแร้วคะ ให้เลิกกินนมแม่กระทันหันเพราะช่วงนั้นแม่ไม่สบายเรยให้น้องเลิกกินนมแม่

ลูกซัด+ไม้นมนางค่ะพอเริ่มมาแล้วก้กินอาหารตามธรรมชาติพวกขิงหัวปลี+ปั๊มทุก2ช.ม.ดืมน้ำเยอะๆ3ลิตร+++ สู้ๆค่ะพยายามอย่าเครียดเดี๋ยวก้มาถ้าเดือนแรกยังมาไม่เยอะก้เสริมนมผงค่ะดีกว่าบ่อยลูกอดนมผงก้มีประโยชน์ค่ะ

ขอบคุณ​นะค่ะ

น้ำขิง แกงหัวปลี ฟักทอง ตำลึง กุยช่าย มะละกอ ใบกระเพรา ใบแมงลักค่ะ

VIP Member

หัวปี น้ำขิงก่อนนอนเช้า หรือผัดขิง

ดื่มน้ำเยอะๆ นอนพักผ่อนมากๆ คะ

ไม่มีเวลาได้งีบเลยค่ะ งานบ้านนู่นนี่เต็มไปหมด มีให้ทำนู่นนี่ทั้งวันเลย เหนื่อยมากกกกก

น้ำขิง หัวปี ดื่มน้ำเยอะๆคะ

น้ำขิงอุ่นๆ ต้มหัวปลี

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะแม่

ดื่มน้ำเยอะไปค่ะ

VIP Member

ลองฟีนูแคปไหมค่ะ

Câu hỏi liên quan