2 Các câu trả lời

จะบอกว่าท้องสองแพ้หนักมากแม้แต่น้ำเปล่าก้อกินไม่ได้😭กินได้แต่มาม่ากับข้าวต้มกุ๊ย เป็นอย่างเนี้ย 6 เดือน พอหายแพ้ก้อบุกเลยค่ะกินมันเข้าไป ช่วงแพ้นี่สุดๆทรมานมาก งานก้อต้องทำแพ้ท้องก้อแพ้ ตอนแรกก้อกังวลค่ะว่าลูกจะโอเคมั้ยสรุปหมอบอกว่าลูกน้ำหนักดีก้อเลยโล่งใจค่ะ คลอดออกมา 3,660กรัม ❤สู้สู้นะคะ❤

ความเป็นแม่ต้องอดทนตั้งแต่วินาทีแรกที่รู้ว่ามีเขา บางครั้งอยู่ดีๆน้ำตาก้อไหลบอกใครไม่ได้ว่าเป็นอะไรคือมันสุดจริงๆ ถ้าคุณหมอไม่บอกอะไรเป็นพิเศษแสดงว่าลูกและแม่แข็งแรงดีฉะนั้นไม่ต้องเครียดไม่ต้องมโนเอาเอง คิดถึงตัวเล็กให้มากๆเข้าไว้ค่ะ ❤เหนื่อยหน่อยนะแม่❤ 🤘✌

จริงค่ะ🙂

สู้ๆคร้า 😁😁😁😁