23 Các câu trả lời

ขึ้นอยู่กับว่า เรามีเพศสัมพันธ์กับสามี ช่วงไข่ตก หรือไม่. โอกาสที่จะท้องก็สูงค่ะ บ้านนี้ ฝังยาคุม 1ปี เอายาคุมออกได้เดือนเดียว มีน้อง เลยค่ะ ไวมากๆ

เคสเรานะ กินยาคุมหมดแผงสุดท้าย ไปซื้อโฟลิคมาทาน ทานไปสองเดือน เดือนที่สามน้องมา เราประจำเดือนมาไม่ปกติเหมือนกัน ตอนนี้16wแล้ว

มีจ้า บ้านนี้ก็กินยาคุมมา10ปี เพราะประจำเดือนมาบ้างไม่มาบ้าง พอหยุดกินประมาณปีกว่าๆ น้องก็มาจ้า ตอนนี้19Wแล้ว

มีสูงมากค่ะ บ้านนี้ท้องแรกหยุดกินและหยุดฉีด อีกเดือนนึงน้องมา ท้อง2 เอาเข็มยาคุมออก อีกเดือนนึงน้องก็มาค่ะ

ถ้าประมาณหนึ่งเดือนแล้วประจำเดือนยังไม่มาก็ลองซื้อที่ตรวจมาลองตรวจก่อนก็ได้ค่ะ

มีค่ะ บ้านนี้กินยาคุมแบบเม็ดมา7ปีหยุดกิน1เดือนเจ้าตัวเล็กก็ตามมาเลยค่ะ

มีโอกาศค่ะเพราะตัวเราเองกินยาคุมมา12ปีหยุดยาคุมไปเดือนเดียวท้องเลยค่ะ

ทางนี้กินมาห้าปี หยุดปุ๊บติดปั๊บเลยค่ะ แต่เป็นคนที่ ปจด มาทุกเดือนนะคะ

ตัวของหนูกินยาคุมมา6_7ปีลองหยุดกินดูเดือนเเรกเลือดมาเดือนที่สองท้องคะ

มีคะบ้านนี้กินยาคุมมา8ปี หยุด10วัน มีน้องเลยคะตอนนี้ท้อง16สัปดาห์คะ

Câu hỏi liên quan