8 Các câu trả lời

ลูกเราไม่เคยเข้าเต้าเลย​ พอเอามาเข้าแหกปากลั่น​ดูดสองสามทีร้อง​ เป็นแบบนี้ตั้งแต่เกิด​ 1อาทิตย์แรกไม่มีน้ำนมเลย​ ทีนี้เลือกกินอาหาร​ กินน้ำเยอะๆ​ ผบที่ได้คือ

ขอบคุณมากค่ะ เดียวจะลองหาทำดูค่ะ

บ้านนี้ลูกกินนมผงแต่เกิดคะ คุณแม่น้ำนมไม่ค่อยมี ตอนนี้ลูกติดขวดนมกับนมผงมากคะ

แม่บ้านนี้กินนมแม่+นมเสริมs26กินแล้วน้องขับถ่ายดีท้องไม่อืดด้วย

ขอบคุณค่ะ

แนะนำเพจนมแม่แฮปปี้ค่ะเค้ามีวิธีทำให้นมออกอยู่ค่ะ

บ้านนี้นมแม่ไมออกเหมือนกันกินนมs26ค่ะ

ถ้าไม่เข้าเต้าก็ปั้มใส่ขวดได้ค่ะ

น้องกินถูกก็ให้น้องกินต่อได้ค่ะ

ขอบคุณคำเเนะนำค่ะ