41 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ กิน แอนมัม โฟโมสโอเมก้าส่วนใหญ่กินนมโรงเรียนจ้า

เปลี่ยนเป็นนมถั่วเหลืองบ้างนะคะ ลูกออกมาจะได้ไม่แพ้นมวัว

บ้านนี้กินแอนมัม หมอก็แจกนมวัวแดงด้วยคะ บ้านนี้กินทั้ง2นม

แอนมัม ตราหมี แลคตาซอย น้ำเต้าหู้ พยายามทานให้หลากหลายค่ะ

กินเยอะมากค่ะแม่แถมนมวัวล้วนด้วย น้องเสี่ยงแพ้นมวัวนะคะ

นมวัวบ้าง นมถั่วเหลืองบ้าง นมงาดำบ้าง กินสลับกันไปจ้า

กินทุกนมจร้า ในตู้เยนมีทุกนม ทุกยี่ห้อ ยกเว้นนมหวาน

กินสลับกับนมถั่วเหลืองก็ได้ค่ะไม่จำเป็นต้องแอนมัม

กินได้ทุกยี่ห้อยกเว้นวัวแดงค่ะ กินทีไรอ้วกทุกที

เราก็กินอันนี้แหละ ผสมกับนมงาดำ นมถั่วเหลือง

Câu hỏi liên quan