18 Các câu trả lời

บ้านนี้กินซองที่3 ยังทานไม่หมดเลยค่ะ ซื้อที่ตรวจมาตรวจขึ้น2ขีด ดีใจมากค่ะ ตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ

ดีใจด้วยจ้า 🥰

เคยกินไป3ซองค่ะ แต่ผลที่ได้คือรู้สึกว่านมใหญ่ขึ้นค่ะ สามีเลยบอกไห้เลิกกินค่ะ

ห่อที่4เปิดทานกินยังไม่ทันหมด น้องมาเลยจ้า ปัจจุบันท้องได้ 28w แล้วค่ะ😊

ดีใจด้วยจ้า🥰

บ้านนี้กินไป 5ห่อแล้ว ยังใม่มาเลย มีอะไรกับแฟนออกจะบ่อยไม่มา 😥😥😥

ลองโหลดแอฟปฏิทินนับรอบเดือนมาลองดูนะคะ ในนั้นจะมีบอกวันไข่ตกอยู่ค่ะ เราก็ใข้แอฟนี้ เดือนหน้าครบกำหนดคลอดแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ ✌

ซื้อมาลองทาน 3 ซอง. ทานได้เเค่ซองเดียวติดเลยค่ะ ตอนนี้ 28 week แลวค่ะ

ดีใจด้วยจ้า

เม็ดเดียวค่ะ สั่งมา10ซองได้แกะแค่ซองเดียวตอนนี้ท้อง32วีคแล้วค่ะ

อ้อดีใจด้วยจ้า

VIP Member

บ้านนี้กินประมาณ 3 กล่อง หยุดทาน มาทานกรดโฟลิคต่อ น้องมาเลยคะ

ตัวนี้คือยาบำรุงเลือดหรอค่ะแม่มันช่วยยังไงค่ะคือสงสัยคะแม่

คะขอบคุณคะ

VIP Member

กิน 2 ซองค่ะ ก็ติดลูกเลยค่ะ ที่กินยาตัวนี้เพราะแท้งค่ะเลยกิน

ขอบคุณจ้า

ขายเองกินเองฉีดยาคุมมา6ปี พอเลิกฉีดกินได้5ซองติดเลยจร้า

Câu hỏi liên quan