80 Các câu trả lời

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็ลูกสาว 38w ได้แต่เจ็บเตือน

สู้​ๆนะแม่​ขอ​ให้​คลอด​ง่ายๆ​นะ​คะ​

บ้านนี้37+4เจบท้องม่มากนะคะต้องไปหาหมอมั้ยคะ

ยินดีด้วยคะ คลอดช่วงนี้ห้ามเยี่ยมไหมคะ

ห้ามเยี่ยม​คะ​

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ❤️

ยินดีด้วยนะคะ​ น่าเกลียด​น่าชังที่สุด

กำหนด22 ไม่มีวี่เเววว่าจะแตกเลยค่ะ 🤣😂😂

เรากำหนมคลอด20เมษาไร้วี่เเววเลยค้ะ

อยากคลอดง่ายเหมือนแม่บ้านนี้จัง​ 😁

ยินดีด้วยนะคะแม่ คลอดง่ายจังเลยค่ะ

มือกายหน้าผาก....อุกใจนำโควิดเนาะลูก

ลูก​คง​เครียด​ไม่​อยาก​ออก​ยุค​โควิด555

Câu hỏi liên quan