77 Các câu trả lời

กำหนด 9 พ.ย. ยังไม่มีสัญญาณเตือนเหมือนกันค่ะ แต่อีแม่ตื่นเต้นมากกกก

กำหนด15พ.ย ค่ะ บ้านนี้หน่วงมากเดินเสียวหน้าขา อึดอัดอยากออกแล้วค่ะ

กำหนด2พย. ตอนนี้39+3 หมอบอกถ้าเกินกำหนดจะเร่งคลอดให้ค่ะ 😢😣 กังวลจัง

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ38+6wแต่เริ่มมีอาการเจ็บแบบที่บันทึกแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะ เจ็บเหมือนประจำเดือน สัญญาณใกล้คลอดหรอค่ะ

12 พ.ย จ้า ยังไม่มีวี่แววเลย55อิแม่ก็รอได้ลูกชายเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้1พ.ยค่ะยังเงียบยุเลย มีแค่ท้องปั้นบ่อยขึ้นแค่นั้นเอง

บ้านนี้กำหนด26พ.ย เงียบเหมือนกันคะ แต่ปวดหลังปวดตัวซะมากกว่า

บ้านนี้กำหนดคลอด 6 พย. คือเงียบเหมือนกัน อิแม่อยากแตกแล้วค่ะ

1 พ.ย ค่ะ ยังไม่มีอาการที่จะคลอดเลย มีแต่เจ็บเตือน. 39+4. แล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็อยากเจอแล้วคะ ลูกชายคนแรกท้องแรก กำหนดคลอด29พ.ย. 35+4W

Câu hỏi liên quan