141 Các câu trả lời

17 ธคจ้า รอลุ้นทุกวันเหมือนกัน เพราะช่วงนี้เจ็บเตือนบ่อย

บ้านนี้กำหนดคลอด 31 ธ.ค. ยังไม่มีอาการเลยค่ะ ตื่นเต้นมากๆ

บ้านนี้7 ธันวามีเจ็บเตือนบ้างรอลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ😂

27​ ธ.ค.​ ยังไม่ได้ซักชุดลูกเลยค่ะ... ของก็ยังไม่ครบ​ 😔😔

บ้านนี้วันที่7. ธันวา 37. W. คะ แต่ยังใม่มีอาการอะไรเลยคะ

กำหนด17ธ.ค.ค่ะ แต่หมอนัดผ่าวันที่9ธ.ค. นี้ ตื่นเต้นๆ

กำหนด16/12ผ่าค่ะแต่ไม่ไหวแล้วจะขอผ่าก่อนแล้วค่ะ9/12

พร้อมหิ้วตั้งนานแล้วค่ะะ 39w กำหนดคลอด 6ธันวาค่ะ😅

38+3..นัดวันจันทร์นี้เเล้ว...ตื่นเต้นขึ้นทุกวันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก้ 19 ธันวาจ้า ยังไม่เเตกเลย อยากแตกแล้ว

Câu hỏi liên quan