22 Các câu trả lời

อยากถามแม่ว่าเวลาโดนยาเร่งคลอดใข้เวลานานไหมค่ะถึงจะคลอดกี่วันหรือกี่ชั่วโมงได้ค่ะพอดีเรามีอาการเจ็บเตือนมาหลายครั้งแล้ววันที3นี้โดนยาเร่งแน่นอนเลยอยากทราบค่ะ

พอดีเราเจ็บเตือนมาหลายวันแล้วค่ะวันที3นี้หมอนัดใช่ยาเร่ง

บ้านนี้ตอนแรกก็เงียบ ไม่มีจะแววจะคลอด วันที่ 27 ตอนเช้าปวดท้อง ตอนเย็นออกมาแล้วจ้า กำหนดคลอดจริงๆ 15 สิงหา 😂

ดีใจดีด้วยคับ แฟนผมกำหนดคลอด 8สิงหา ตอนนี้ยังไม่มีอาการใดๆ สงสัยน้องทำบ้านยุในนั่นละมั้ง

กำหนด8สิงหาเหมือนกันค่ะ...เงียบมากก

4สิงหาเหมือนกันค่ะ จะ40วีคแล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะไม่รุ้หมอจะทำยังไง

แม่ๆค่ะ...ใช้สิทธิประกันสังคมเสียค่า ฉีดเร่งคลอดเท่ารัยค่ะ...ขอบคุณค่ะ

วันเดียวกันเลยคะบ้านนี้โดนกระตุ้นตอนเย็นเช้า29คลอดเลย

ยินดีด้วยค่ะขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

บ้านนี้6 สิงหาคมยังเงียบอยู่เลยค่ะ มีแค่ปวดเตือนค่ะ

เราก็ปวดเตือนตลอด

TapFluencer

ยินดีด้วยนะค่ะ🎉🎉🎊🎊 แก้มน้องเยอะมากค่ะ🥰🥰

กำหนด​20สิงหา อาทิตย์​ครบ38วีค จะผ่าคลอดแล้ว

Câu hỏi liên quan