22 Các câu trả lời

ทีมเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด6พฤศจิกา มีท้องเสียเป็นบางครั้งค่ะ

บ้านนี้กำหนด23เดือน11 มีฉี่บ่อย,ท้องพุ,ปวดก้น,มือเท้าชาบ่อย,ปวดจิมิ,

เหมือนกันค่ะ 31+3 ฉี่บ่อยมาก จุกท้องมากเวลาเดิน กลางคืนนอนไม่หลับ

บ้านนี้28พ.ยค่ะฉี่บ่อยมากลูกดิ้นทีเเค่เดินยังเหนื่อยเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เป็นตะคริวหนักมากตอนนอน ฉี่บ่อย

เหมือนกันเลยค่ะ เรียกได้ว่านอนไม่เคยเต็มอิ่มลุกฉี่ทั้งคืนเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด 30 พ.ย. เท้าเริ่มบวม ฉี่บ่อย เหมือนกันค่ะ

กำหนด27พ.ย.เหมือนกันค่ะแม่ ปวดหลังอย่างเดียวเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ทีมพฤศจิกายนค่ะ 33วีค😁

เป็นเหมือนกันค่ะ แทบจะนอนหน้าห้องน้ำแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะกำหนด16เดือน11ค่ะ

Câu hỏi liên quan