19 Các câu trả lời

แม่คะเค้าสอบถามหน่อยนะคะมูกแบบนี้ควรไปรพ.มั้ยคะ เค้าไม่มีอาการปวดท้องร่วมด้วยเช้ามืดมีไหลนิดนึง ในภาพเป็นของเมื่อคืนนะคะ กำหนดคลอด31สิงหาค่ะ ตอนนี้ได้39+2

กำหนดคลอด 27 สิงหาคมเหมือนกันค่ะแต่ออกก่อน 30 กรกฎาคม 36 สัปดาห์ค่ะเดี๋ยวน้องก็ออกมาน่าาคุณแม่

แอบแตกมาแล้วค่ะ กำหนดคลอด29สิงหา แต่คลอดจริง16สิงหา เจ็บท้องตั้งแต่บ่ายโมงวันที่15 คลอดตอน1:16นาทีของวันที่16ค่ะ

แง้งง เหมือนกันเลยค่ะ 27 สิงหา ตอนนี้ยังเงียบกริบยุเลย เป็นกังวลมาก อยากให้ออกมาทุกวันเลย

ออกแล้วค้าาา

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่น้องรีบน้องมาตั้งแต่วันที่6แล้วค่ะ 37 วีคพอดีเลย

TapFluencer

บ้านนี้กำหนดสิ้นเดือนค่ะโดนกระตุ้นปากมดลูกไปก็ยังไม่มีทีท่าน้องจะออกเลยค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะ แต่บ้านนี้เริ่มมีอาการบ้างแร้ว แต่น้องก้ยังไม่ยอมออกมา

มีอาการเจ็บไหมคะแม่ก่อนน้องจะออก น้องน้ำหนักมากไหมคะอยากออกเหมือนกัน

ปวดท้องจี๊ดๆหน่วงๆที่จิมิตอนช่วง10:00พอ16:09คลอดเลยค่ะปากมดลูกเปิดไวมาก

กำหนดคลอด27 ส.ค.เหมือนกันค่ะแม่ ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่ะ

สุ้ๆค่ะแม่

ทางนี้ก้อเหมือนกันคะ39+2แล้วก็ยังเงียบยุเลยอยากแตกแล้ว

เจ็บตรงท้องน้อยคุนแม่ควรไปพบคุนหมอไหมค่ะ อายุครรภ์38+2W

Câu hỏi liên quan