7 Các câu trả lời

เป็นเหมือนเค้าเลยตอนนี้39+1เริ่มเจ็บเตือนช่วง13กุมภา แล้วก็เจ็บมาตลอดเลยค่ะมีเมื่อวานเจ็บถี่บ้างท้องแข็งบ้างหายบ้างคิดว่าจะได้ไปรพแล้วแล้วก็เงียบยาวๆจนถึงเที่ยงคืนตี1ถึงมีอาการเหมือนมดลูกบีบตัวอีกทีแล้วก็หายอีก555555

26นี้หมอนัดเร่งคลอดแล้วค่ะถ้ายังไม่ได้คลอด

TapFluencer

ทางนี้ก็กำหนด27 นี้คะ มีปวดเตือนมาสองครั้งแล้ว มีมูกใส ปวดท้องลงหลังตอนท้องแข็ง วันนี้มาตรวจ น้องกลับหัวแล้ว แต่หัวยังลอย อยู่เลย นี้ขนาดลูกคนที่5นะคะ 🤣🤣🤣 พี่ๆเค้า37-38วีคก็คลอดกันไปแล้ว😅😅อยากคลอดแล้ววว

แตกแล้วงับแม่ 21ไปฝากครรภ์ตามนัดโดนสั่งแอดมิทเหน็บยาช่วง23:00 คลอดวันถัดมาเวลา19:30

ทางนี้39+2แล้วค่ะหาหมอเมื่อวานหมอpvประเมินแล้วปากมดลูกยังไม่เปิดดีแต่ท้องแข็งเป็นพักๆๆเจ็บใต้สะดือลงไปจิมิเหมือนกันไม่มีอาการอื่นไรเลยหมอนัดอีกทีวันที่29กพ.

คุณหมอบอกช่วง24น่าจะคลอดแล้ว หม๊ออออ20แล้วทำไมเงียบจุง

บ้านนี้39+1วันนี้เหมือนกันทำไมกำหนดคลอด1มีนาคะ

ของหนูกำหนดวันนี้ค่ะ ไม่มีวี่แววเลย 🥲

สู้ๆนะคะ ทางนี้โดนยาเร่งไปเมื่อวันที่21ช่วง5ทุ่มคลอดวันที่22ตอนทุ่มครึ่งค่ะ เจ็บมากๆ

ทางนี้39+1เงียบเหมือนกัน😂

ล่าสุดวันที่21โดนเหน็บยาไปค่ะ คลอด22ตอนทุ่มครึ่งค่ะ เเม่เป็นเบาหวานคุณหมอรีบให้ออกค่ะ

Câu hỏi liên quan