31 Các câu trả lời

บ้านนี้รอยุเหมือนกันจ้า กำหนด 27 กันยา ปากมดลูกยังไม่เปิดเลย มีท้องแข็ง แต่ยังไม่คลอดเหมือนกันจ้า

TapFluencer

Saranya Supamo แม่กำหนดคลอดเดือนไหนคะ หมอรัดกระตุ้นบ้างรึยังคะนานไปรกเสื่อมนะคะแม่ลองปรึกษาหมอเลยค่ะ

บ้านนี้ครบกำหนด19กันยาน้องยังไม่ออกมาเลยหมอนัดอีก26กันยาถ้ายังไม่ออกต้องให้ยาเร่งคลอดเเล้ว

บ้านนี้ กำหนด8ก.ย น้ำเดิน6ก.ย. คลอด6ก.ย.เลยจ้า ไม่มีเจ็บเตือน ไม่มูกเลือด คลอดง่าย แม่ทำใจสบายๆนะ

อาการเหมือนกันเลยค่ะ กำหนด27ก.ย. ยังเงียบๆอยุ่ตอนท้องแรกคลอดก่อน5วัน ท้องนี้เงียบมาก

บ้านนี้ท้องแรกคะ เงียบมาก เหมือนไม่อยากออกเลย 🤣 กังวลกลัวโดนผ่า

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ทางนี้ก็เงียบมากเลยค่ะ ถ้าถึงกำหนด ไม่รู้จะทำไงต่อเลยค่ะ🥺

ของหนูคนแรกคลอดเองค่ะ กำหนด25ออก22อายุครรภ์39+4w คนนี้ยังไม่รู้ว่าจะออกวันไหน กลับหัวตั้งแต่19wเลย5555

บ้านนี้กำหนดวันที่30ค่ะโดนกระตุ้นไปแล้วแต่ไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากปวดท้อง

บ้านนี้กำหนด24นี้แล้วไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันค่ะ คุณหมอจะนัดผ่าแล้ว55555

บ้านนี้กำหนด27กันยา ยังมาทำงานอยู่ค่ะ หน่วงบ้างค่ะ ยังไม่มีอาการอื่น

ทางนี้กำหนด​ 23​ ยังไม่มีอาการเจ็บเลย​ แต่หน่วงที่ท้องน้อย​ น้องดิ้นแรง

บ้านนี้ไม่มีอาการ แต่หน่วงปวดน้องสาวมากๆๆๆ