39 Các câu trả lời

เปลี่ยนเหมือนกันเลยค่ะ ขยับนิดก็เจ็บจิมิมาก 37+3 กำหนด28 มิถุนายน

ตอนนี้ขึ้นมา17โลคะ

อาการท้องแข็งบ่อยเป็นทุก2นาที และปวดก้นมากอาการนี้ใกล้คลอดยัง

ใกล้แล้วค่ะ​ เพราะวันจันที่ผ่านมาแม่เปนแบบนี้​ เกิดแล้วค่ะตอนนี้​ เจบทุก2นาที​ รีบมาโรงบาลเกือบไม่ทันมาถึงโรงบาลน้ำคลำ่แตกปุ๊บ​ มีแรงเบ่งไม่ทันได้เข้าห้องคลอดน้อง​ ออกมาเรียบร้อย​ สรุปเกิดยนเตียงห้องรอคลอดเลยจร้าา😁😁

เหมือยกันเลยค่ะท้องแข็งทีเราร้องไห้เลยปวดไปหมดทุกอย่างเลย

37wksค่ะ กำหนดผ่า25/6/64 มีท้องตึงๆบางครั้งค่ะ

บ้านนี้ท้องแข็งจนเจ็บขยับไม่ใด่เลยเวลาแข็ง

VIP Member

สู้ๆคะ​ 32วีคเริ่มมีหน่วงๆบ้างแล้วคะ

สู้ๆเหมือนกันคะแม่

37+3มีหน่วงๆก้นกบแล้วค่ะนัดผ่าคลอด21มิ.ย.

ไกล้ใด้เจอน้องแล้วนิค่ะ...บ้านนี้ต้องรอลุ้นน้องพร้อมออกมาเองค่ะ🥰

38+1ยังไม่มีวี่เเววว่าจะออกมาเลย555🤣🤣

สู้ค่ะเดี๋ยวก็ใด้เจอแล้วคะ...ไกล้แล้วววว

วันเดียวกันอยากแตกแล้ว

อยากแตกเหมือนกันค่ะ...เป็นห่วงเค้ากลัวท้องแข็งบ่อยจะเป็นไรกับน้องมั้ย

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เหมือนท้องแฝดเรยค่ะ

Câu hỏi liên quan