37 Các câu trả lời

33+3 กำหนด 5 กันยา ไม่รู้จะถึงรึป่าว 🥺 ท้องแรกกลัวมากกับการคลอด ปวดร้าวไปหมดเลย ปวดจี้ดลงจิมิ และท้องแข็งบ่อยมากเลยคะ

ใกล้ได้เจอหน้าน้องแล้วค่ะแม่ ของบ้านนี้ก็กำหนดคลอดกันยาปีที่แล้ว สรุปย้ายมาทีมสิงหาจ้า ตอนนี้จะครบขวบแล้วค่ะ

ใจอยากคลอดตอน 37 weeks เลยค่ะ ตรงกับวันแต่งงานแล้วก็วันเกิดปู่พอดี

ของหนู4กันยายนโดนฉีดยาระงับคลอดก่อนกำหนดไปแล้ว1รอบคร้าไม่รู้จะถึงไหม

เหมือนกันค่ะท้องแรกผ่าท้องนอกมดลูกท้องนี้ไม่แน่ใจแต่หมอบอกว่าสามารถคลอดเองได้แต่อีแม่ตัดสินใจที่จะผ่าค่ะ

6กันยาค่ะ ไม่น่าจะถึงเหมือนกันจ้าเจ็บเตือนบ่อยมากๆค่ะ

ลูกดิ้นหนักมากค่ะเจ็บท้องไปหมดเจ็บจิมิด้วยค่ะก่อนแน่ๆ

ของหนู14กันยา อาจจะคลอดก่อน ปวดเตือน2ครั้งแย้วว #ท้อง2

บ้านนี้2 ก.ย. ค่ะ แต่น่าจะได้ย้ายทีมมาสิงหาค่ะ🤣

คิดเหมือนกันเลยค่ะจะผ่านกลางเดือนสิงหารึป่าวก็ไม่รู้

30+3แล้วค่ะ แต่ท้องเล็กค่ะ แอบกังวลนิดนึงค่ะ

หมอซาวให้ล่าสุดก็ตอน5เดือนค่ะ ตอนนี้7เดือนจะ8เดือนแล้วค่ะ หมอไม่ซาวให้ค่ะ

เรากำหนด3กันยา แต่คิดว่าน่าจะไม่ถึงนะคะ😍

ตอนนี้ท้องอีแม่ต่ำลงแล้วค่ะอีแม่คงไม่ถึงแน่ๆ

กำหนดต้นเดือนน่าจะได้ย้ายทีมนะคะแม่ 😄

ใช่ค่ะคิดอยู่ไม่หน้าผ่านกลางเดือนสิงหาแน่ๆ

เค้า5กันยาคิดว่าคงไม่ถึงกำหนดแน่ๆ🤣

อีกไม่นานเกินรอค่ะแม่

Câu hỏi liên quan