59 Các câu trả lời

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 8 เดือนแล้วแต่ดูเหมือนคนท้องอ่อนๆเลยค่ะ

บ้านนี้ก่อนท้อง 44 โล ตอนนี้ 65แล้วจ้าาา รอแตก ก.ค. เหมือนกันจ้าา

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ นับวันรอวันได้ที่เจอลูกสาวแล้ว💞

บ้านนี้ กำหนดคลอด 22 กรกฎาคมค่ะ ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะคุณแม่

VIP Member

สู้ๆค่ะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูก คลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้1ก.คค่ะ แต่หมอนัดกระตุ้นวันที่29มิ.ยนี้แล้วจ้า

13 กค ค่ะ รอแล้วเหมือนกัน สู้ๆไปด้วยกันค่ะแม่ๆทุกท่าน

VIP Member

36วีคแล้วค่ะ ปวดหลังปวดเอวมาก ขยับทีนึงปวดไปหมดเลย

ตัวเล็กท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ อันนี้รูป33w ตอนนี้35เเล้ว

ได้ลูกสาว ลูกชายค่ะ

กำหนดคลอดเท่ากันเลยค่ะคุณแม่ สู้ๆไปด้วยกันนะค่ะ

Câu hỏi liên quan