8 Các câu trả lời

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อลูก วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

4 กิโล ตุ้ยนุ้ย จั่มม่ำมากเลยแม่ 😍 บ้านนี้ตอนคลอดอยากให้ถึง 3400 ไม่ถึง แง ยินดีด้วยนะค้า ❤️

เหมือนกันค่ะ เจ็บให้ครบไปเล้ยยยย 😆

ตอนท้องคุณแม่กินอาหารหรือนม อะไรบำรุงคะ น้ำหนักเยอะจัง

กินอาหารปกติเลยค่ะแม่ แต่กินโปรตีนมากกว่าแป้ง พวกนมก็กินสลับกันไปค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่บำรุงยังไงค่ะน้ำหนักดีจังค่ะ

แม่กินอาหารปกติเลยค่ะ กินให้หลากหลายแต่แม่จะกินอาหารที่มีโปรตีนมากกว่าจำพวกแป้งค่ะ ☺️

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

ขอบคุณนะคะ ☺️

ยินดีด้วยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ ☺️

ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ 🙏🥰

ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ☺️