15 Các câu trả lời

ของเราเจ็บคลอดตอน37กับ2วันรพ.ไม่ให้คลอดระงับปากมดลูกไวเพราะบอกว่าน้องยังไม่ครบกำหนดต้องรอให้38ขึ้นไปจนตอนนี้39กับ2วันไรวี่แววว่าน้องจะคลอดเลยจร้า

นั่งถ้าผีเสื้อเลยแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้มีเจ็บท้องเหมือนปจด ทุกวันเลยค่ะ ไม่มีน้ำเดินไม่มีมูก กำหนด 22กค❤️❤️

ขอบคุณค่ะ แม่ลองนั่งท่าผีเสื้อดูคะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่บ้านนี้ก็นับวันรอเหมือนกันค่ะไม่รุ้จะแตกวันไหน

รออีกนิดเดียวแล้วนะคุณแม่

แม่คลอดง่ายไหมคะ ปวดท้องนานไหมถึงจะคลอด ตัวเล็กแข็งแรงไวๆนะคะ

แม่เจ็บตั้งแต่ 8 โมงเช้า คลอดเสร็จ บ่ายโมงคะ

บ้านนี้37+4แล้ว อีก4วันโดนกระตุ้นคลอด อิแม่อยากให้น้องออกก่อนน

สงสัยเป็นแต่ละคนแล้ว

บ้านนี้37+4ยังเงียยยุเลยคะหมอนัดกระตุ้น17นี้

บ้านนี้โชคดี เจ้บก่อนโดนกระตุ้น

คลอดไวมากทางนี้ท้องใหญ่รอแตกไม่ไหวแล้ว

ไม่ทันตั้งตัวเลยนะแม่ 😂

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ 🫶🏻

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่เลี้ยงง่ายๆนะคะ 😍

ขอบคุณน่าาคะ🥰

นน​ กี่โลคะ​ น่าชั่งมากๆเลยคะ

ขอบคุณค่ะ 🥰

Câu hỏi liên quan