58 Các câu trả lời

ดูจากโทนสีคงเป็นลูกสาวแน่ๆเลย😍😍เปลนอนเหมือนของลูกสาว นอนได้1เดือนตอนนี้เปลี่ยนมาเปลผ้าข้าวม้าแทน เสียดายเงินชื้อมากลูกไม่อินเตอร์กับแม่อ่ะ😆😆😆

ขอบคุณนะคะ😊

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 14 กย. 63 เตรียมของใหญ่ๆเกือบหมดแล้วค่ะ พวกเสื้อผ้ากะแพมเพิสรอซื้อตอนใกล้หรือคลอดเลย ไม่รู้น้องจะตัวใหญ่ขนาดไหน เลยยังไม่กล้าซื้อ

แนะนำเสื้อผ้าน้องไม่ต้องเยอะค่ะแม่แป๊บเดี๋ยว น้องโตไวมากค่ะเดี๋ยวใส่ไม่ได้เสียดาย เราไม่ได้ซื้อเยอะบอดี้สูทใส่ได้3-4ครั้ง น้องแน่นหมดเลย

เราก็คนแรกค่ะ ตอนนี้คลอดแล้ว3เดือนแล้วค่ะ

เตรียมใกล้ครบเหมือนกันเลยคะ ไม่ได้อยู่กับพ่อแม่ เลยต้องช่วยเหลือตัวเองค่อยๆเตรียมไปจะได้ไม่จ่ายก้อนใหญ่ กำหนดคลอด 21กันยาคะ

ใช่ค่ะ นี่ก็ทยอยซื้อมาเรื่อยๆเหมือนกันค่ะ😊

บ้านนี้สิงหา ยังไม่ได้เตรียมอเไรเลย😅 ทางบ้านแฟนไม่ให้เตรียม เค้าถือ 😂 แอบกังวล พอคลอดมาจะเอาไรห่อลูก

ต้องเตรียมของใช้สำหรับคลอดนะคะ.

บ้านนี้กะเตรียมแต่กลัวพลาดได้ชาย55 หมอบอก80%เป็ยหญิงยังไม่แน่นอนเท่าไหร่เลยค่ะพึ่งจะเข้า7เดือน

VIP Member

พร้อมมากๆค่ะ 24 ก.ย 63 ได้ 80% แล้วค่ะ ขาด อุปกรณ์ทำความสะอาด ผ้าอ้อม กับเสื้อผ้า และยาค่ะ

9 กันยา ยังเตรียมไม่ถึงไหนเลย ทางบ้านค่อนข้างจะถือ จะซื้ออะไร แม่ก็ห้าม 😅😅

23 กันยา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย แม่สามีไม่ให้ซื้อแต่ใจจริงเราอยากจะซื้อ😢

16กันยาค่ะยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยเพราะคนบ้านนอกเขาไม่ให้ซื้อ😌😂

เหมือนกันค่ะ แต่หมอบอก37w ก็สามารถคลอดได้(บางคน)

Câu hỏi liên quan