35 Các câu trả lời

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 😊🥰 แต่วันนี้ เค้ามีมูกเลือดออกมาแล้ว 😂 สงสัยต้องไปรพ.ก่อนแล้วค่ะ วันนี้ 38 weeks.พอดี

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย บ้านนี้ได้ลูกชายจ้า ตอนนี้เท้าบวมขาบวมปวดจิมิ๊มาก ยังไงขอให้คลอดง่ายๆนะค่ะ😍🥰

30 ธ.ค. กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ได้ลูกสาวเหมือนกันอยากเห็นหน้ามากจ้าตอนนี้ ท้องแรกค่ะ😊😊

บ้านนี้กำหนด 29 ธันวานี้ค่ะ ห่างกันวันเดวเองค่ะ ขอให้น้องกับคุณแม่แข็งๆน่ะคะ

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกจ้า บ้านนี้กำหนด22ธ.ค. ออก14ธ.ค. สู้ๆค่ะแม่

กำหนดคลอดน้อง30 ธ.ค เหมือนกันจ้า..แต่หมอนัดกระตุ้นคลอด25 ธ.ค ผู้หญิงจ้า

วันเดียวกันเลยจ้า ขอให้คลอดง่ายๆแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะค่ะ💛

กำหนดวันเดียวกันจ้าบ้านนี้ลูกชาย37+6อยากแตกมากๆปวดก้นมากแม่

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด30ธันวาคม63ค่ะ แต่ยังไม่รุ้เพศน้องเลย

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ บ้านนี้กำหนด 4 มกรา อยากแตกอยากเจอแล้ว