84 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะแม่..แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ บ้านนี้ก่แตกก่อนกำหนดจ้า..หมอนัดคลอด10เมษา..มาแตกวันที่9.มีนา..ความเจ็บปวดทีงดงาม

เหมือนกันเลยค่ะแม่​ แม่บ้านนี้งงเลย​ แตกก่อนตั้งหลายอาทิตย์😍

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้คุณหมอนัดผ่า10เมษา แต่คลอด12มีนาเหมือนกันต้องอบยังไม่ได้กลับบ้านเลย

บ้านนี้ไม่ได้อบค่ะ​ แข็งแรง​ สู้ๆนะค่ะแม่​ เดี๋ยวก็ได้กลับค่ะ✌🏻

คลอดเองไหมคะแม่ มีอาการแบบไหนบ้างคะก่อนคลอด บ้านนี้6เมษา อยากแตกแล้ว อิอิ

เดินบ่อยๆค่ะแม่​ ออกง่ายจริงๆนะค่ะ❤️✌🏻✌🏻

เลี้ยงง่ายๆน่ะค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด11เมษา อยากแตกใจจะขาดยุแล้าค่าาาา

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ สู้ๆนะค่ะ😍✌🏻

น่าชังมากครับ อิจฉาจังทีมมีนายังไม่แตกเลย อึดอัดมากแล้ว😂😂

ขอบคุณ​ค่ะ​ อดใจรอน้องอีกนิดค่ะแม่​ สู้ๆนะค่ะ❤️✌🏻✌🏻

น้องน่ารัก💗อิจฉาเลยจ้า อยากคลอดแล้วเหมือนกัน ดีใจด้วยนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ อดใจรอน้องหน่อยนะค่ะ​ เดี๋ยวก็ได้เจอน้องแล้ว​ สู้ๆค่ะ❤️✌🏻✌🏻

TapFluencer

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เจ็บเตือนเเล้วยังไม่คลอดค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่✌🏻❤️

VIP Member

น่ารักน่าชังเชียว บ้านนี้ 38 w.อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ😊😍

ขอบคุณค่ะแม่​ สู้ๆนะค่ะเดี๋ยวก็ได้เจอน้องแล้ว❤️✌🏻

ว้าวว แตกก่อนเลย เราเมษาเหมือนกันคะ ไม่รู้จะแตกก่อนไหม

รอลุ้นเอาค่ะแม่​ ไม่มีอะไรแน่นอนเลย😍✌🏻✌🏻

Câu hỏi liên quan