40 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด11พฤษภาคม มาข้างละหยดแล้วก็หายเงียบไปเลยค่ะ🥹

เหมือนกันค่ะแม่ 28 พ.ค เหมือนกันเลย กังวลนึกว่าเป็นคนเดียว

26พฤษภาคม ไหลตั้งแต่ท้อง5เดือนเลยค่ะแม่เสื้อเลอะทุกวัน

หลังคลอดเดี๋ยวก็มาเองค่ะ (บอกตัวเองแบบนี้เหมือนกัน)🤣 8พ.ค

บ้านนี้ยังไม่มาเลยค่ะกังวลมากค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เริ่มมีน้ำนมใสๆนิดนึง

บ้านนี้กำหนด 9 พคค่ะ แต่ไม่มีทีท่าเรื่องน้ำนมเลย 😂

กำหนดคลอด29 พ.ค. ยังไม่มีไหล ไม่มีซึมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้13พค.มีน้ำนมไหลแล้วค่า แบบซึมๆงับ

ฮื่ออออ แต่เหมือนอยากจะออกแล้วตอนนี้555

บ้านนี้กำหนดคลอด9พฤษาคมเริ่มมีน้ำนมแล้วค่ะ

กำหนดคลอด28พฤษาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ไหลแล้ว

Câu hỏi liên quan