40 Các câu trả lời

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ น้องหน้าตาน่ารักน่าชังมาก❤️ ขอให้เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆ นะคะ

อิจฉาแม่จัง กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้แม่พร้อมมาก แต่น้องสงสัยไม่พร้อม ^^

ยินดีด้วยคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ ยินดีตอนรับเข้าสู่โหมดอดหลับอดนอน 😂😂

ขอบคุณค่ะอดหลับอดนอนเรื่องจริง555

ยินดีด้วยจ้า ทำไมแม่คลอดง่ายจัง บำรุงดูแลตัวเองยังไงค่ะ อยากคลอดง่ายๆจัง

VIP Member

ลืมตาดูโลกเลยนะคะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ😊

ดีจังเลยค่ะอยากคลอดง่ายๆแบบนี้จัง มีเคล็ดลับไหมค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดง่ายๆแบบนี้บ้างจังเลยค่ะ 🎉

ยินดีด้วยคร่าอยากคลอดง่ายๆแบบนี้บ้างจังเลย

ยินดีด้วยค่ะ💙 คลอดง่ายจัง ท้องแรกหรอค่ะแม่

ค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะอยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างงง

Câu hỏi liên quan