13 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 ม.ค.ค่ะ หมอให้เลือกวันผ่าคลอดอาทิตย์หน้าได้ 3 ม.ค. ได้ 38+1 วีค หมอตรวจคือปากมดลูกใกล้จะเปิดแล้ว ใจจริงคืออยากให้น้องเลือกวันคลอดเอง แต่ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววจะคลอดก่อนเลย

เป็นไงบ้างคะแม่ ผ่าคลอดฟีลดีไหม เราก้เลือกผ่าคลอดค่ะ ท้องแรกกังวลมากเลย กลัวววว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้หมอนัดกระตุ้น2มกรานี้ แต่ตอนนี้แม่ทำอะไรไม่ไหวแล้วค่ะ ลุกก็ลำบากมาก รู้สึกหนักไปหมดเลยค่ะ

กระตุ้นปุป แตกคืนนั้นเลยจร้า

บ้านนี้กำหนดวันที่4 ตอนนี้ยังเงียบแต่มีท้องแข็งบ้างแต่ไม่ถี่ พรุ่งนี้หมอนัดไปเอาใบส่งตัวค่ะ ยังไม่โดนกระตุ้นเลยค่ะ

เป็นไงบ้างแม่ ใกล้แล้ววว

บ้านนี้กำหนด 7มกราคม แต่แอบย้ายทีมเป็น 26ธันวาคม ไปเรียบร้อยแล้วค่ะ

ของเราเงียบกริบเลยค่ะ มูกก้ไม่มีเลย ง้าาา

บ้านนี้กำหนดคลอด 6 มากรา เเตก 9 ธัมวา คลอดกำหนด แข็งแรงดีค่ะไม่ได้อบ

ดีจังเลยค่ะแม่ ส่วนเราบุ้นทุกวันจะปวดท้องวันไหน เลือกผ่าคลอดเพราะไม่อยากปวดท้องค่าา

บ้านนี้14มกราปวดเตือนมา2-3วันเเล้วรอลุ้นได้เลยว่าจะออกวันไหนดี🥰

บ้านนี้มีมูกใส่ๆออกมาเเต่ไม่มีเลือดเลยจ้า

บ้านนี้ 14 มกรา เหมือนกัน ยังไม่แตก จี้ ยังเงียบจร้

ลุ้นทุกวันเลยค่ะ กลัวปวดท้อง พึ่งท้องแรกค่าาา 55

บ้านนี้กำหนด9มกราคม67 ยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้15ม.ค.ปวดเตือนหลายครั้งจนเบื่อละ 😁😁

เราแยกการปวดไม่ออกเลยค่ะคือมันไม่เคยปวดท้องน้อยเลย ปวดแต่ใต้ราวนมคิดว่าน่าจะกรดไหลย้อน

มีอาการรีบไปฟาหมอคะ มีฉุกเฉินตลอด24ชม.

Câu hỏi liên quan