19 Các câu trả lời

VIP Member

ได้ชายเหมือนกันคะ ของยังไม่ครบเลยจ้าซื้อเฉพาะจำเป็นจริงๆ ก่อนหลังคลอดค่อยว่ากันอีกที 😁😁

12 ธค.เหมือนกันคะบ้านนี้ได้ลูกสาวคะ เก็บของเข้าๆออกๆบ่อยมากคะกลัวเตรียมไม่ครบ ท้อง3แล้วคะ

เก็บของเข้าๆออกๆเหมือนกันค่ะ😁😁😁

บ้านนี้แม่แฟนไม่ให้ซื้อเลยค่ะจนกว่าคลอด ถึงวันคลอดจริงๆคงไม่มีตังชื้อ 😅😅

เราทยอยซื้อเรื่อยๆ แม่ก็บอกเหมือนกันว่ายังไม่ต้องซื้อเพราะลูกโตเร็ว แต่เรากลัวเตรียมไม่ทัน อิอิ

ขาดนิดหน่อย แต่เป็นของที่ใช้ที่หลังออกจาก รพ. จ้า

แม่ก็ทยายซื้อเรื่อยๆ ให้ซื้อทีเดียวไม่ไหว😍😆😆

บ้านนี้ย่างเข้า 8 เดือนกำลังทะยอยเตรียมค่ะ

14ธันวา ครบแล้วจ้า เหลือของใช้นิดหน่อยค่ะ

12ธันวาเหมือนกันจ้าได้ลูกชายอยากแตกแล้ว

12ธันวาเหมือนกันค้ะอยากเห็นหน้าแล้ว

17ธันวาค่ะลูกชายเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan