9 Các câu trả lời

3สิงหาจ้า ✌️😂 ดิ้นเก่งมาก หิวตลอด มีอาการบวมทั้งตัว ปวดหลังมากๆ #คุณเเม่คลอดเดือนไหนกันบ้างจ้า

กินเยอะไปนะคุณแม่ บำรุงเยอะๆ นะคะ

ท้องไม่ใหญ่แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็โอเคแล้วค่ะแม่

ของบ้านนี้ก็ไม่ได้ซาวด์ทุกรอบค่ะ ซาวด์แค่ตอน8วีค 22วีค 28วีคค่ะ แล้วก็มารู้น้ำหนักลูกอีกทีก็ตอนค

12 สิงหา จ้า แม่ว่าก้อใหญ่ยุนะ #ท้องแรก

แม่ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้า จนตอนนี้7 เดือนยังม่มีรอยแตกเลยจ้า

30 วีค ทำไมคลอดสิงหา ต้องกรกฎาซิ

ของเรา 30+2 กำหนด 30 ก.ค.

ท้องแรก30+5wแล้วจ้า

30+2 กำหนด 30 ก.ค.จ้า

8 สิงหาจ้า

25สิงหาจ้า

2 ส.ค. ค่า

2สิงหากี่วีคคะ

Câu hỏi liên quan