74 Các câu trả lời

1 พฤษภาคม ค่ะ ท้องแรก คลอดธรรมชาติ

1 พฤษภาคมเหมือนกันเลยจ้า ท้อง2จ้ายังตื่นเต้นเหมือนท้องแรกยุเลยจ้า คลอดธรรมชาติจ้า

TapFluencer

กำหนดคลอด 17 พคคะ แต่คุณหมอนัดผ่า 3 พค นี้แล้วววว

ขอบคุณนะคะ❤️

5 พค แต่ 2 จิต 2 ใจว่าจะคลอดเองหรือผ่าอยู่เลยค่ะ😂

15 พ.ค. ค่ะ อึดอัดมาก น้ำหนักขึ้นมา28โล หมอแอบบ่น🤣🤣🥰

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้ขึ้นมา 14โล เท้าบวมหนักมาก ไม่อยากจะคิดว่าถ้าน้ำหนักขึ้นเยอะมากกว่านี้จะเดินไหวมั้ย แค่นี้ก็เดินเหมือนแพนกวินละ555

10/5 อาการตอนนี้คือปวดบั่นท้ายปวดจิมิมากเลยค่ะ

บ้านนี้ 15/5 มีแต่อาการท้องแข็งเพราะน้องดิ้นแรง แล้วก็เท้าบวมค่ะ

กำหนดคลอด 15 พ.ค จ้า รอคลอดธรรมชาติ อยากแตกแล้วว😂

วันเดียวกันเลย

29 เมษา ค่ะ ตอนนี้38+2วีค แล้ว ยังเงียบอยู่เลย

29พค.แต่ท้องแข็งบ่อยมาก เวลานั่งยิ่งแข็ง🥲

13 พ.ค. ค่ะ มีอาการนิดหน่อย แต่ยังทนไหวค่ะ ☺️

ได้ค่ะแม่ ♥️♥️

VIP Member

8 พฤษภาคม คะ อยากจะคลอดแล้วอึดอัดไม่ไหว🤣

ใกล้แล้วเน๊อะ อยากคลอดไวๆอยากเห็นลูกแล้วตื่นเต้น

Câu hỏi liên quan