22 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด 18 มกรา ตอนนี้ก็อยากแตกไม่ไหวแล้วค่ะ มีแค่เจ็บท้องเตือนกับท้องแข็งแต่ไม่ถี่ ไม่อาการอะไรเลย

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลยอยากแตกมากก

แม่ใกล้แล้วจ้า อดทน บ้านนี้ 8มกรา เจ็บท้องมานอนรอคลอด เปิดแค่3เซนยังไม่ไกล้คลอดเลยจ้า

คลอดแล้วจ้าแม่ เมื่อเช้าเลย 06.00 คลอดบนรถ

บ้านนี้30ธันวาแต่เงียบกริบมีแค่เจ็บเตือนกับท้องปั้นมาเปนค้างคาวยังไม่ถี่มาก

น้องอาจอยากได้วันที่1 รึเปล่าค่ะเเม่ สู้ๆนะคะ🥰💓

บ้านนี้กำหนด 19 ม.ค น้องยังไม่ยอมกลับหัวเลยค่ะ 37+1w แม่อยากแตกบ้างแล้ว🥹

แตกไปเมื่อวันที่28ค่ะแม่ แม่ฝากพิเศษเลยขอหมอผ่าก่อน😍

แก้มจ้ำม่ำมากเลยค่ะเเม่

บ้านนี้กำหนด 1 มกรา ค่ะ แต่แตกแล้วค่ะเมื่อเช้านี้เลย

ดีใจด้วยนะคะเเม่🥰

กำหนด 4 ม.ค. แตกแล้วเมื่อวันที่ 19 ธ.ค. 37w6d น้องหนัก 3210 ค่ะ

ดีจังเลยค่ะ💓

บ้านนี้กำหนดคลอด 14 มกรา จร้ แต่มีเจ็บหน่วงๆจร้

บ้านนี้กำหนดคลอด3มกรายังเงียบเหมือนกันค่ะ😂

เงียบมากอยากแตกเเล้ว🥹

บ้านนี้กำหนด8มกราค่ะรอวนไปอยากแตกแล้ว

เป็นค่ะวันนี้ก็ไปตรวจปากมดลูกเปิด1เซ็นแพทย์ให้กลับมาดูอาการที่บ้านไม่รู้จะคลอดจริงวันไหนแต่อยากให้ออกแล้วเดินไม่ไหวลุกนั่งลำบากสุดๆ😂

Câu hỏi liên quan