32 Các câu trả lời

คลอดเดือนเดียวกันเลยคะ เเปลกมากคะท้องไม่ค่อยออกเลยคะเหมือนคนพึ่งท้อง2-3 เเต่ตั้งครรภ์ได้4เดือนเเล้วคะ💗

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ท้องยังไม่ออกเลย เป็นคนหนังท้องหนามาก หรือจะว่าอ้วนเลยก็ได้ค่ะ

กำหนดคลอด17กรกฎาคมจ้า...อีก2วันก็ครบ4เดือนค่ะ...ขนาดท้อง2นะค่ะทำไมท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะ...

บ้านนี้ กำหนด14 กรกฎา 64 ท้องยังไม่ออกเลยค้า ออกบ้างแค่ตอนอิ่ม

งื้อ บ้านนี้พึ่งขึ้นเกือบ2โลเองแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด 28 ก.ค.64 ท้องยังไม่ออกเลยคะ

วันเดียวกันเลยค่ะเเต่ท้องเราไม่ออกเลย

ใกล้กันเลยค่ะ กำหนดคลอด 9/ก.ค./64นี้ค่ะ😍😍😍

VIP Member

บ้านนี้13 ก.ค 64 ท้องยังไม่ค่อยออกเลย😂

คลอดเดือนเดียวกันเลยค่ะ คุณแม่

เรา19 ก.ค 64 จร้า ท้องแข็งบ่อยมาก

Câu hỏi liên quan