94 Các câu trả lời

บ้านนี้ 38 week กัอยังไม่มีอาการอะรัยเลยจ้า ได้ลูกสาวจ้า หมอนัด 20 สิงหา แต่อยากเจอหน้าแล้วค่ะ

กำหนด 10 สค นี้คะ เงียบมากขนาดโดนกระตุ้นแบบกวาดปากมดลูกแล้วยังใม่มีวี่แววเลยจ้า 🤦🏻‍♀️😆

ตอนนี้36+3ค่ะ ก่อนหน้านี้ปวดปลอกคอ35วีคหมอระงับคลอดค่ะเพราะปอดน้องยังไม่แข็งแรง

38+2 จริงๆคลอด18 สิงหา แต่เด็กไม่กลับหัวเลยได้ผ่า วันที่ 9 สิงหา นี้ค่ะ ตื่นเต้นมาก

12สิงหา39wค่ะเดี๋ยวปวดเดี๋ยวหายวันนี้มีมูกใสออกมาแต่ไม่เยอะยังไม่ทราบเพศ ค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด10สิงหา. ไม่มีอาการอะไรเลยเงียบมาก. อยากเจอหน้าลูกเร็วค่ะ

37+6w จ้ากำหนดคลอด22สิงหาคม แต่ไม่มีท่าทีที่นางอยากจะออกมาเร้ยเงียบมากจ้า🥰

38+4wกำหนดคลอด16/8/62วันนี้หมอกระตุ้นปากมดลูกแม่ๆๆคนไหนได้กระตุ้นบ้างค่ะ

อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ ถึงเวลาคลอดแต่ยังเงียบอยู่เลย ภาระก็เยอะ

VIP Member

ครบกำหนดคลอดวันนี้(6สิงหา)40สัปดาห์เต็ม ยังไม่มีอาการปวดท้องเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan