53 Các câu trả lời

ดีนะคะ อย่างแม่บ้านนี้เคยเลี้ยงน้องเลี้ยงหลานแต่ตอนโต พอเลี้ยงลูกเองอาบน้ำให้ลูกกลัวหลุดมือ เลยซื้อมาค่ะ น้องใช้ได้ 2-3 เดือน ตัวใหญ่เกิน 5555

ควรซื้อนะคะ บ้านนี้ใช้ตั้งแต่เกิดจนถึง5เดือรเลยค่ะกันน้องลื่นหลุดจากมือเราและประคองตัวน้องได้ด้วย

ซื้อ​ค่ะ​ เคยทำลูกหลุดมือ​(ลื่นสบู่แบบไหลลงไม่ได้ตกฟาดนะคะ)​เลยซื้อเลย​ กลัวลูกลื่นสบู่หลุดมืออีก

กลัวเป็นแบบนี้เลยค่ะแม่ ยิ่งซู่มซ่ามอยู่😂😂

ซื้อก็ดีนะคะ ทุ่นแรงตอนอุ้มอาบน้ำ😁😁บ้านนี้จ้ำม้ำหน่อยหน่อย ย่าเลยบ่นเมื่อยแขนตอนอาบน้ำ😂😂😂

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ ลูกทั้งสองคนแม่บ้านนี้ใช้ตลอด กลัวน้องลื่นตกมือตอนอาบน้ำ ใช้ดีนะคะ

ส่วนคัวคิดว่าดีสำหรับน้องวัยแรกเกิดถึง3 เดือน แต่พอน้องเริ่มโตขึ้นน้องไม่ค่อยชอบ55

VIP Member

สำหรับแม่บ้านนี้ว่าห่อตัวอาบน้ำสะดวกกว่าใช้อันนี้ค่ะ ลองใช้ครั้งเดียวทิ้งเลย😅

บ้านนี้ไม่ได้ซื้อค่ะ แต่บางบ้านบอกว่ามีแล้วสะดวก คงแล้วแต่ความถนัดมั้งคะแม่

ดีค่ะปลอดภัยไม่ต้องระแวงว่าน้องจะลื่นหลุดมือด้วยค่ะเหมาะมากสำหรับแรกเกิด

บ้านนี้ใช้ค่ะ สะดวกดีสำหรับแม่มือใหม่ ไม่ต้องกลัวลูกหลุดมือตอนอาบน้ำค่ะ

Câu hỏi liên quan