37 Các câu trả lời

ไม่ปกติค่ะ รีบไปหาหมอ มีคล้ายๆแบบนี้ อายุครรภ์พอๆกัน หมอให้ยากันแท้งคุกคามมากิน อย่างน้อยที่สุดไปให้หมอตรวจร่างกายค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ตกขาวต้องเป็นสีขาว สีเหลือง หรือสีเขียวได้บ้างค่ะ แต่ไม่ใช่สีน้ำตาลหรือสีส้ม สีแดงแบบเลือด

ของเราก็มีเลือดแต่ออกเป็นสีน้ำตาลติดกางเกงในไปหาหมอ หมอบอกแท้งคุกคามคุณแม่รีบไปหาหมอนะคะ หมอจะได้ฉีดยาให้ พยายามอย่ายกของหนักหรือเดินเยอะมากนะคะ ตอนนี้เราไม่มีเลือดออกแล้ว

ไม่เยอะมากคะพอติดกางเกงในแต่ไปหาหมอมาแล้วตอนนี้ไม่มีแล้วคะ

ไม่ปกตินะคะ ปล่อยไว้นานยิ่งอันตรายต่อตัวเล็กนะคะแม่ แม่ควรจะรีบไปหาหมอค่ะตั้งแต่วันแรกที่เลือดไหล คนท้องไม่ควรมีเลือด เสี่ยงแท้งมากๆค่ะ

แม่ท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ เสี่ยงภาวะแท้งคุกคามค่ะท้องยังอ่อนอยุ่ไปหาหมอเลยแม่มันผิดปกติค่ะ😥

ไม่ปกติค่ะแม่ ไปหาหมอเพื่อให้คุณหมอดูอาการเลยค่ะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

อันนี้ไม่น่าใช่ตกขาว มันน่าจะเป็นเลือดมากกว่า ไปหาเถอะค่ะ อันตรายมากเลยนะ

อันตรายค่ะ อาจมีภาวะแท้งคุกคาม รีบหาหมอด่วนเลย ทำไมทิ้งไว้หลายวันจังค่ะ

รีบไปหาหมอด่วนค่าา อยากถามคุณแม่ว่า ไม่เคยฝากครรภ์ แต่รู้ได้ไงว่า 9วีคคะ

ทำไมปล่อยไว้นานจัง ทำไมไม่ไปฝากท้องค่ะ มีความผิดปกติต้องรีบหาหมอค่ะ

ไปหาหมอนะคะเรามีเลือดออกคล้ายๆแบบนี้ตอนนี้แท้งแล้วค่ะ🥲